Plugins - Contact Form 7 - Stable (latest release) - en to cy_GB translation catalogue (321 entries)

en: %1$s %2$s keys switch panels
cy_GB: %1$s %2$s paneli newid allweddi

en: %1$s and %2$s
cy_GB: %1$s a %2$s

en: %1$s at %2$s
cy_GB: %1$s am %2$s

en: %1$s is <strong>deprecated</strong> since Contact Form 7 version %2$s! Use %3$s instead.
cy_GB: Mae %1$s yn <strong>anghymeradwy</strong> ers fersiwn %2$s Contact Form 7! Defnyddiwch %3$s yn lle hynny.

en: %1$s was called incorrectly. %2$s %3$s
cy_GB: Galwyd %1$s yn anghywir. %2$s %3$s

en: %d configuration errors detected
cy_GB: Wedi canfod %d gwall ffurfweddu

en: %d configuration errors detected in this tab panel
cy_GB: Wedi canfod %d gwall ffurfweddu yn y panel tab hwn

en: %s configuration error detected | %s configuration errors detected
cy_GB[0]: Wedi canfod %s gwall ffurfweddu
cy_GB[1]: Wedi canfod %s wall ffurfweddu
cy_GB[2]: Wedi canfod %s gwall ffurfweddu
cy_GB[3]: Wedi canfod %s gwall ffurfweddu

en: (This message was added in Contact Form 7 version %s.)
cy_GB: (Ychwanegwyd y neges hon yn Contact Form 7 fersiwn %s.)

en: (configuration error)
cy_GB: (gwall ffurfweddu)

en: (left and right arrow)
cy_GB: (saeth chwith a dde)

en: (optional)
cy_GB: (dewisol)

en: 1 configuration error detected
cy_GB: Wedi canfod 1 gwall ffurfweddu

en: 1 configuration error detected in this tab panel
cy_GB: Wedi canfod 1 gwall ffurfweddu yn y panel tab hwn

en: <code>%1$s</code> property of a <code>WPCF7_ContactForm</code> object is <strong>no longer accessible</strong>. Use <code>%2$s</code> method instead.
cy_GB: <strong>Nid oes modd agor</strong> <code>%1$s</code> sy’n eiddo i wrthrych <code>WPCF7_ContactForm</code>. Defnyddiwch ddull <code>%2$s</code> yn lle.

en: <strong>Additional Settings</strong> provides a place where you can customize the behavior of this contact form by adding code snippets.
cy_GB: Mae <strong>Dewisiadau Ychwanegol</strong> yn darparu man lle y mae modd addasu ymddygiad y ffurflen gysylltu hon drwy ychwanegu pytiau cod.

en: <strong>Contact Form 7 %1$s requires WordPress %2$s or higher.</strong> Please <a href="%3$s">update WordPress</a> first.
cy_GB: Mae <strong>Contact Form 7 %1$s angen WordPress %2$s neu uwch.</strong> Diweddarwch <a href="%3$s">WordPress</a> yn gyntaf.

en: <strong>Duplicate</strong> - Clones that contact form. A cloned contact form inherits all content from the original, but has a different ID.
cy_GB: <strong>Dyblygu</strong> – creu copi o’r ffurflen gysylltu. Mae ffurflen gysylltu ddyblyg yn etifeddu holl gynnwys y gwreiddiol, ond mae’r ID yn wahanol.

en: <strong>Edit</strong> - Navigates to the editing screen for that contact form. You can also reach that screen by clicking on the contact form title.
cy_GB: <strong>Golygu</strong> – dangos y sgrin olygu ar gyfer y ffurflen gysylltu. Gallwch hefyd gyrraedd y sgrin hon drwy glicio ar deitl y ffurflen gysylltu.

en: <strong>Form</strong> is a content of HTML form. You can use arbitrary HTML, which is allowed inside a form element. You can also use Contact Form 7&#8217;s form-tags here.
cy_GB: <strong>Ffurflen</strong> ydi cynnwys HTML y ffurflen. Gallwch ddefnyddio unrhyw HTML sy'n cael ei ganiatáu o fewn tag ffurflen. Gallwch hefyd ddefnyddio tagiau-ffurflen Contact Form 7 yma.

en: <strong>Mail (2)</strong> is an additional mail template that works similar to Mail. Mail (2) is different in that it is sent only when Mail has been sent successfully.
cy_GB: Mae <strong>E-bost (2)</strong> yn dempled post ychwanegol sy’n gweithio yn debyg i Mail. Y gwahaniaeth yw bod E-bost (2) ond yn cael ei hanfon pan fydd E-bost wedi’i hanfon yn llwyddiannus.

en: <strong>Mail</strong> manages a mail template (headers and message body) that this contact form will send when users submit it. You can use Contact Form 7&#8217;s mail-tags here.
cy_GB: Mae <strong>E-bost</strong> yn rheoli templed post (pennyn a chorff y neges) i’w defnyddio gan y ffurflen gysylltu hon pan fydd defnyddwyr yn cyflwyno neges. Gallwch ddefnyddio tagiau-ffurflen Contact Form 7 yma.

en: <strong>Title</strong> is the title of a contact form. This title is only used for labeling a contact form, and can be edited.
cy_GB: <strong>Teitl</strong> ydi enw’r ffurflen gysylltu. Mae'r teitl yn cael ei ddefnyddio fel label ar y ffurflen gysylltu yn unig, ac mae modd ei olygu.

en: A form-tag is a short code enclosed in square brackets used in a form content. A form-tag generally represents an input field, and its components can be separated into four parts: type, name, options, and values. Contact Form 7 supports several types of form-tags including text fields, number fields, date fields, checkboxes, radio buttons, menus, file-uploading fields, CAPTCHAs, and quiz fields.
cy_GB: Mae tag-ffurflen yn god byr rhwng cromfachau sgwâr a ddefnyddir o fewn cynnwys ffurflen. Mae tag-ffurflen fel arfer yn cynrychioli maes mewnbwn, a gall elfennau gael eu rhannu’n bedair rhan: math, enw, opsiynau, a gwerthoedd. Mae Contact Form 7 yn cefnogi sawl math o dag-ffurflen gan gynnwys meysydd testun, meysydd rhifau, meysydd dyddiad, blychau ticio, botymau radio, dewislenni, meysydd llwytho ffeiliau, CAPTCHAs, a meysydd cwis.

en: A mail-tag is also a short code enclosed in square brackets that you can use in every Mail and Mail (2) field. A mail-tag represents a user input value through an input field of a corresponding form-tag.
cy_GB: Mae tag-post yn god byr rhwng mewn cromfachau sgwâr y gallwch ei ddefnyddio mewn bob maes E-bost ac E-bost (2). Mae tag-post yn cynrychioli gwerth mewnbwn defnyddiwr, drwy faes mewnbwn tag-ffurflen cyfatebol.

en: API Key
cy_GB: Allwedd API

[ctx: API keys]
en: Remove Keys
cy_GB: Gwaredu Allweddau

[ctx: API keys]
en: Reset Keys
cy_GB: Ailosod Allweddau

en: API keys for reCAPTCHA v3 are different from those for v2; keys for v2 don&#8217;t work with the v3 API. You need to register your sites again to get new keys for v3. For details, see %s.
cy_GB: Mae allweddau API reCAPTCHA v3 yn wahanol i rai v2; ni fydd allweddau v2 yn gweithio gydag API v3. Cofrestrwch eich safleoedd eto i gael allweddau newydd i v3. Am fanylion, gweler %s.

en: Acceptable file types
cy_GB: Mathau ffeil derbyniol

en: Acceptance checkbox
cy_GB: Blwch ticio derbyn

en: Add New
cy_GB: Ychwanegu

en: Add New Contact Form
cy_GB: Ychwanegu Ffurflen Gysylltu Newydd

en: Additional Settings
cy_GB: Gosodiadau Ychwanegol

en: Additional Settings (%d)
cy_GB: Gosodiadau Ychwanegol (%d)

en: Additional headers
cy_GB: Penynnau ychwanegol

en: Additional settings
cy_GB: Gosodiadau ychwanegol

en: Akismet returns a spam response.
cy_GB: Mae Akismet yn nodi fel sbam.

en: Allow multiple selections
cy_GB: Caniatáu dewis lluosog

en: Any information you provide will not be shared with service providers without your authorization.
cy_GB: Ni fydd unrhyw wybodaeth sy'n cael ei ddarparu gennych yn cael ei rhannu gyda darparwyr gwasanaeth heb eich caniatâd.

en: App Secret
cy_GB: Cyfrinach Ap

en: Attachment file does not exist at %path%.
cy_GB: Nid yw ffeil yr atodiad yn bodoli yn %path%.

en: Author
cy_GB: Awdur

en: Available Actions
cy_GB: Gweithredoedd Posib

en: Before you cry over spilt mail&#8230;
cy_GB: Peidiwch codi pais ar ôl piso&#8230;

en: Cannot create existing contact form.
cy_GB: Methu creu ffurflen gysylltu sy’n bodoli’n barod.

en: Checkboxes, radio buttons and menus
cy_GB: Blychau ticio, botymau radio a dewislenni

en: Class attribute
cy_GB: Priodwedd class

en: Condition
cy_GB: Cyflwr

en: Configuration updated.
cy_GB: Diweddarwyd y ffurfweddiad.

en: Configuration validation completed. %s invalid contact form was found. | Configuration validation completed. %s invalid contact forms were found.
cy_GB[0]: Wedi cwblhau dilysu’r ffurfweddiad. Wedi canfod %s ffurflen gysylltu annilys.
cy_GB[1]: Wedi cwblhau dilysu’r ffurfweddiad. Wedi canfod %s ffurflen gysylltu annilys.
cy_GB[2]: Wedi cwblhau dilysu’r ffurfweddiad. Wedi canfod %s ffurflen gysylltu annilys.
cy_GB[3]: Wedi cwblhau dilysu’r ffurfweddiad. Wedi canfod %s ffurflen gysylltu annilys.

en: Configuration validation completed. No invalid contact form was found.
cy_GB: Wedi cwblhau dilysu’r ffurfweddiad. Heb ganfod unrhyw ffurflen gysylltu annilys.

en: Connect to the Constant Contact API
cy_GB: Cysylltu i API Constant Contact

en: Connection established.
cy_GB: Wedi cysylltu’n llwyddiannus.

en: Consented
cy_GB: Wedi cydsynio

[ctx: Constant Contact]
en: Contact Lists
cy_GB: Rhestrau Cysylltiadau

[ctx: Constant Contact]
en: Contact Lists: Select lists to which newly added contacts are to belong.
cy_GB: Rhestrau Cysylltiadau: Dewiswch at ba restrau y dylid ychwanegu cysylltiadau newydd.

en: Constant Contact integration
cy_GB: Integreiddiad Constant Contact

en: Contact
cy_GB: Cysylltu

en: Contact Form
cy_GB: Ffurflen Gysylltu

en: Contact Form 7 doesn&#8217;t store submitted messages anywhere. Therefore, you may lose important messages forever if your mail server has issues or you make a mistake in mail configuration.
cy_GB: Dydi Contact Form 7 ddim yn cadw negeseuon yn unrhyw le. Felly, gallech chi golli negeseuon pwysig am byth os oes trafferth gyda’ch gweinydd post neu os ydych chi’n gwneud camgymeriad wrth ffurfweddu post.

en: Contact Form 7 needs your support.
cy_GB: Mae Contact Form 7 angen eich cymorth.

en: Contact Form 7 supports spam-filtering with %1$s. Intelligent %2$s blocks annoying spambots. Plus, using %3$s, you can block messages containing specified keywords or those sent from specified IP addresses.
cy_GB: Mae Contact Form 7 yn cefnogi hidlo sbam drwy %1$s. Mae blociau %2$s clyfar yn atal botiau sbam blinderus. Hefyd, gyda %3$s, gallwch rwystro negeseuon sy’n cynnwys geiriau penodol neu rhai a anfonwyd o gyfeiriadau IP penodol.

en: Contact Forms
cy_GB: Ffurflenni Cysylltu

en: Contact form %d
cy_GB: Ffurflen gysylltu %d

en: Contact form created.
cy_GB: Crëwyd y ffurflen gysylltu.

en: Contact form deleted.
cy_GB: Dilëwyd y ffurflen gysylltu.

en: Contact form saved.
cy_GB: Cadwyd y ffurflen gysylltu.

en: Copy this shortcode and paste it into your post, page, or text widget content:
cy_GB: Copïwch y cod byr hwn a’i ludo yn eich cofnod, tudalen, neu declyn testun:

en: Date
cy_GB: Dyddiad

en: Date field
cy_GB: Maes dyddiad

en: Date format that the sender entered is invalid
cy_GB: Mae fformat dyddiad yr anfonwr yn annilys

en: Date is earlier than minimum limit
cy_GB: Mae’r dyddiad yn gynt na’r terfyn lleiaf

en: Date is later than maximum limit
cy_GB: Mae’r dyddiad yn hwyrach na’r terfyn lleiaf

en: Default value
cy_GB: Rhagosodiad

en: Delete
cy_GB: Dileu

en: Deprecated settings are used.
cy_GB: Mae hen osodiadau'n cael eu defnyddio.

en: Disallowed words (%s) are used.
cy_GB: Mae geiriau heb ganiatâd yn cael eu defnyddio (%s).

en: Disallowed words are used.
cy_GB: Mae geiriau heb ganiatâd yn cael eu defnyddio.

en: Dismiss
cy_GB: Cau

en: Do you need help?
cy_GB: Oes angen help arnoch chi?

en: Docs
cy_GB: Dogfennaeth

en: Duplicate
cy_GB: Dyblygu

en: Edit
cy_GB: Golygu

en: Edit &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Golygu &#8220;%s&#8221;

en: Edit Contact Form
cy_GB: Golygu Ffurflen Gysylltu

en: Editing form template
cy_GB: Golygu templed ffurflen

en: Editing messages
cy_GB: Golygu negeseuon

en: Email address that the sender entered is invalid
cy_GB: Mae’r cyfeiriad e-bost a nodwyd gan yr anfonwr yn annilys

en: Email marketing
cy_GB: Marchnata e-bost

en: Enter title here
cy_GB: Rhowch deitl yma

en: Error
cy_GB: Gwall

en: Error in deleting.
cy_GB: Gwall wrth ddileu.

en: Exclude lines with blank mail-tags from output
cy_GB: Hepgor llinellau gyda thagiau-post gwag o’r allbwn

en: FAQ
cy_GB: Atebion

en: FAQ about Configuration Validator
cy_GB: Cwestiynau cyffredin am Ddilysu Ffurfweddiad

en: Failed to establish connection. Please double-check your configuration.
cy_GB: Methwyd creu cysylltiad. Gwiriwch eich ffurfweddiad.

en: Field type
cy_GB: Math o faes

en: File attachments
cy_GB: Atodiadau ffeiliau

en: File size limit (bytes)
cy_GB: Terfyn maint ffeil (beit)

en: File uploading and attachment
cy_GB: Llwytho ac atodi ffeiliau

en: For more information:
cy_GB: Am ragor o wybodaeth:

en: Form
cy_GB: Ffurflen

en: Form-tag Generator: %s
cy_GB: Creu tag-ffurflen: %s

en: Form-tags
cy_GB: Tagiau ffurflen

en: From
cy_GB: Oddi wrth

en: From: %s
cy_GB: Oddi wrth: %s

en: Generate a form-tag for a date input field. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer maes mewnbynnu dyddiad. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a drop-down menu. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer dewislen. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a field for numeric value input. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer maes mewnbynnu rhif. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a file uploading field. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer maes llwytho ffeil. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a group of checkboxes. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer grŵp o flychau ticio. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a group of radio buttons. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer grŵp o fotymau radio. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a multi-line text input field. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer maes testun aml-linell. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a question-answer pair. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer pâr cwestiwn ac ateb. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a single-line URL input field. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer maes mewnbynnu URL un llinell. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a single-line email address input field. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer maes mewnbynnu cyfeiriad e-bost un llinell. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a single-line plain text input field. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer maes mewnbynnu testun un llinell. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a single-line telephone number input field. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer maes mewnbynnu rhif ffôn un llinell. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for a submit button. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer botwm cyflwyno. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate a form-tag for an acceptance checkbox. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tag-ffurflen ar gyfer blwch ticio derbyn amodau. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Generate form-tags for a CAPTCHA image and corresponding response input field. For more details, see %s.
cy_GB: Creu tagiau-ffurflen ar gyfer delwedd CAPTCHA a maes cynnig yr ateb iddo. Am fwy o fanylion, gweler %s.

en: Getting spammed? You have protection.
cy_GB: Cael eich sbamio? Mae amddiffyniad ar gael.

en: HTML tags are used in a message.
cy_GB: Defnyddir tagiau HTML mewn neges.

en: HTTP Response: %1$s %2$s %3$s from %4$s
cy_GB: Ymateb HTTP: %1$s %2$s %3$s gan %4$s

en: Here are some available options to help solve your problems.
cy_GB: Dyma rai opsiynau sydd ar gael i helpu i ddatrys eich problemau.

en: Hovering over a row in the contact forms list will display action links that allow you to manage your contact form. You can perform the following actions:
cy_GB: Mae hofran dros res mewn rhestr ffurflenni cysylltu yn dangos dolenni gweithredu sy’n caniatáu i chi reoli’r ffurflen gysylltu. Mae modd cyflawni’r gweithredoedd canlynol:

en: How to resolve?
cy_GB: Sut i ddatrys?

en: Id attribute
cy_GB: Priodwedd id

en: If you enjoy using Contact Form 7 and find it useful, please consider %s.
cy_GB: Os ydych chi&#39;n mwynhau defnyddio Contact Form 7 a&#39;i fod yn ddefnyddiol, ystyriwch %s.

en: Image settings
cy_GB: Gosodiadau delweddau

en: In <strong>Messages</strong>, you can edit various types of messages used for this contact form. These messages are relatively short messages, like a validation error message you see when you leave a required field blank.
cy_GB: O dan <strong>Negeseuon</strong>, cewch olygu negeseuon amrywiol ar gyfer y ffurflen gysylltu hon. Maen nhw’n negeseuon gymharol byr, fel neges wirio neu wall pan fydd maes gofynnol wedi ei adael yn wag.

en: In the following fields, you can use these mail-tags:
cy_GB: Cewch ddefnyddio’r tagiau-post hyn y meysydd isod:

en: Input field settings
cy_GB: Gosodiadau maes mewnbwn

en: Insert Tag
cy_GB: Mewnosod Tag

en: Insert a blank item as the first option
cy_GB: Ychwanegu eitem wag fel y dewis cyntaf

en: Install a message storage plugin before this happens to you. %s saves all messages through contact forms into the database. Flamingo is a free WordPress plugin created by the same author as Contact Form 7.
cy_GB: Gosodwch ategyn storio negeseuon cyn i hyn ddigwydd i chi. Mae %s yn cadw pob neges a anfonwyd drwy ffurflenni cysylltu yn y gronfa ddata. Mae Flamingo yn ategyn WordPress rhad ac am ddim a grëwyd gan yr un awdur â Contact Form 7.

en: Integration
cy_GB: Integreiddio

en: Integration with Other Services
cy_GB: Integreiddio gyda gwasanaethau eraill

en: Invalid key values.
cy_GB: Gwerthoedd allwedd annilys.

en: Invalid mailbox syntax is used in the %name% field.
cy_GB: Fformat blwch post annilys yn y maes %name%.

en: Invalid mailbox syntax is used.
cy_GB: Fformat blwch post annilys.

en: It is hard to continue development and support for this plugin without contributions from users like you.
cy_GB: Mae&#39;n anodd parhau â datblygu a chefnogaeth i&#39;r ategyn hwn heb gyfraniadau gan ddefnyddwyr fel chi.

en: It is not allowed to use files outside the wp-content directory.
cy_GB: Nid oes caniatâd i ddefnyddio ffeiliau o'r tu allan i gyfeiriadur wp-content.

en: Just another contact form plugin. Simple but flexible.
cy_GB: Ategyn ffurflen gysylltu arall. Syml ond hyblyg.

en: Mail
cy_GB: E-bost

en: Mail (2)
cy_GB: E-bost (2)

en: Mail (2) is an additional mail template often used as an autoresponder.
cy_GB: Mae E-bost (2) yn dempled post ychwanegol sy’n cael ei ddefnyddio yn aml fel atebydd awtomatig.

en: Mail-tags
cy_GB: Tagiau-post

en: Make checkboxes exclusive
cy_GB: Caniatáu dewis un ar y tro yn unig

en: Make this checkbox optional
cy_GB: Gwnewch y blwch ticio hwn yn ddewisol

en: Max
cy_GB: Uchaf

en: Message Body:
cy_GB: Corff y Neges:

en: Message body
cy_GB: Corff y neges

en: Messages
cy_GB: Negeseuon

en: Min
cy_GB: Isaf

en: Misconfiguration leads to mail delivery failure or other troubles. Validate your contact forms now.
cy_GB: Mae ffurfweddiad anghywir yn arwain at fethu anfon e-bost neu drafferthion eraill. Dilyswch eich ffurflenni cysylltu nawr.

en: Multiple form controls are in a single label element.
cy_GB: Mae mwy nag un maes ffurflen o fewn un tag label.

en: Name
cy_GB: Enw

en: Not Found
cy_GB: Heb Ganfod

en: Not consented
cy_GB: Heb gydsynio

en: Number fields
cy_GB: Meysydd rhifau

en: Number format that the sender entered is invalid
cy_GB: Mae fformat rhif yr anfonwr yn annilys

en: Number is larger than maximum limit
cy_GB: Mae’r rhif yn fwy na’r terfyn mwyaf

en: Number is smaller than minimum limit
cy_GB: Mae’r rhif yn llai na’r terfyn isaf

en: On this screen, you can edit a contact form. A contact form is comprised of the following components:
cy_GB: Ar y sgrin hon, gallwch olygu'r ffurflen gysylltu. Mae'r ffurflen gysylltu yn cynnwys yr elfennau canlynol:

en: On this screen, you can manage contact forms provided by Contact Form 7. You can manage an unlimited number of contact forms. Each contact form has a unique ID and Contact Form 7 shortcode ([contact-form-7 ...]). To insert a contact form into a post or a text widget, insert the shortcode into the target.
cy_GB: Ar y sgrin hon, gallwch chi reoli ffurflenni cysylltu a ddarperir gan Contact Form 7. Gallwch chi reoli nifer diderfyn o ffurflenni cysylltu. Mae gan bob ffurflen gysylltu ID unigryw chod byr Contact Form 7 ([contact-form-7 …]). Defnyddiwch y cod byr i osod y ffurflen gysylltu mewn cofnod neu declyn testun.

en: On this screen, you can manage services that are available through Contact Form 7. Using API will allow you to collaborate with any services that are available.
cy_GB: Ar y sgrin hon, gallwch reoli gwasanaethau sydd ar gael drwy Contact Form 7. Bydd API yn eich galluogi i gydweithio ag unrhyw wasanaethau sydd ar gael.

en: One option per line.
cy_GB: Un opsiwn fesul llinell.

en: One or more fields have an error. Please check and try again.
cy_GB: Mae gwall mewn un neu’n fwy o feysydd. Cywirwch nhw a rhowch gynnig arall arni.

en: One pipe-separated question-answer pair (e.g. The capital of Brazil?|Rio) per line.
cy_GB: Un pâr o gwestiwn ac ateb, wedi eu gwahanu â phibell, fesul llinell (e.e. prifddinas Cymru?|Caerdydd).

en: Options
cy_GB: Opsiynau

en: Overview
cy_GB: Trosolwg

en: Professional services
cy_GB: Gwasanaethau proffesiynol

en: Put a label first, a checkbox last
cy_GB: Rhoi label gyntaf, blwch ticio olaf

en: Questions and answers
cy_GB: Cwestiynau ac atebion

en: Quiz
cy_GB: Pos

en: Range
cy_GB: Ystod

en: Redirect URI
cy_GB: URI Ailgyfeirio

en: Required field
cy_GB: Maes gofynnol

en: Save
cy_GB: Cadw

en: Save Changes
cy_GB: Cadw’r Newidiadau

en: Search Contact Forms
cy_GB: Chwilio’r Ffurflenni Cysylltu

en: Search results for &#8220;%s&#8221;
cy_GB: Canlyniadau chwilio &#8220;%s&#8221;

en: Secret Key
cy_GB: Allwedd Gyfrinachol

en: Select lists to which newly added contacts are to belong.
cy_GB: Dewiswch at ba restrau y dylid ychwanegu cysylltiadau newydd.

en: Send
cy_GB: Anfon

en: Sender doesn't enter the correct answer to the quiz
cy_GB: Nid yw’r anfonwr wedi ateb y pos yn gywir

en: Sender email address does not belong to the site domain.
cy_GB: Dyw cyfeiriad e-bost yr anfonwr ddim yn cyd-fynd â pharth y safle.

en: Sender's message failed to send
cy_GB: Methwyd anfon neges yr anfonwr

en: Sender's message was sent successfully
cy_GB: Anfonwyd y neges yn llwyddiannus

en: Sending mail has been aborted.
cy_GB: Mae anfon e-bost wedi ei atal.

en: Set this URL as the redirect URI.
cy_GB: Defnyddio’r URL hwn fel yr URL ailgyfeirio.

en: Setting up mail
cy_GB: Gosod e-bost

en: Settings
cy_GB: Gosodiadau

en: Settings saved.
cy_GB: Cadwyd y gosodiadau.

en: Setup Integration
cy_GB: Gosod

en: Shortcode
cy_GB: Cod byr

en: Site Key
cy_GB: Allwedd Gwefan

en: Slider
cy_GB: Llithrydd

en: Spammers target everything; your contact forms aren&#8217;t an exception. Before you get spammed, protect your contact forms with the powerful anti-spam features Contact Form 7 provides.
cy_GB: Mae sbamwyr yn targedu popeth; dydi’ch ffurflennu cysylltu ddim yn eithriad. Cyn i chi gael eich sbamio, amddiffynnwch eich ffurflenni cysylltu gyda’r nodweddion gwrth-sbam pwerus a ddarperir gan Contact Form 7.

en: Spinbox
cy_GB: Blwch sbinio

en: Status
cy_GB: Statws

en: Subject
cy_GB: Pwnc

en: Subject: %s
cy_GB: Pwnc: %s

en: Submission was referred to as spam
cy_GB: Dehonglwyd y neges fel sbam

en: Submit
cy_GB: Cyflwynwch

en: Submit button
cy_GB: Botwm cyflwyno

en: Submitted nonce is invalid.
cy_GB: Mae’r cod untro yn annilys.

en: Support
cy_GB: Cefnogaeth

en: Support forums
cy_GB: Fforymau cefnogi

en: Telephone number that the sender entered is invalid
cy_GB: Mae’r rhif ffôn mae’r anfonwr wedi ei adael yn annilys

en: Text fields
cy_GB: Meysydd testun

en: Thank you for your message. It has been sent.
cy_GB: Diolch, mae’ch neges wedi ei hanfon.

en: The Constant Contact integration module allows you to send contact data collected through your contact forms to the Constant Contact API. You can create reliable email subscription services in a few easy steps. For details, see %s.
cy_GB: Gallwch anfon data cysylltiadau a gasglwyd yn eich ffurflenni cysylltiadau at yr API Constant Contact gyda’r modiwl hwn. Mae modd creu gwasanaethau tanysgrifio dibynadwy gydag ambell gam syml. Am fanylion, gweler %s.

en: The URL is invalid.
cy_GB: Mae’r URL yn annilys.

en: The answer to the quiz is incorrect.
cy_GB: Mae ateb y cwis yn anghywir.

en: The changes you made will be lost if you navigate away from this page.
cy_GB: Bydd eich newidiadau yn cael eu colli os ewch chi o’r dudalen hon.

en: The code that sender entered does not match the CAPTCHA
cy_GB: Nid yw’r cod mae’r anfonwr wedi ei gynnig yn cydfynd â’r CAPTCHA

en: The date format is incorrect.
cy_GB: Mae fformat y dyddiad yn annilys.

en: The date is after the latest one allowed.
cy_GB: Mae’r dyddiad ar ôl yr un hwyraf a ganiateir.

en: The date is before the earliest one allowed.
cy_GB: Mae’r dyddiad cyn yr un cynharaf a ganiateir.

en: The e-mail address entered is invalid.
cy_GB: Mae’r cyfeiriad e-bost yn annilys.

en: The field is required.
cy_GB: Mae’r maes yn ofynnol.

en: The field is too long.
cy_GB: Mae’r maes yn rhy hir.

en: The field is too short.
cy_GB: Mae’r maes yn rhy fyr.

en: The file is too big.
cy_GB: Mae’r ffeil rhy fawr.

en: The fourth parameter ($mail_tag) must be an instance of the WPCF7_MailTag class.
cy_GB: Rhaid i’r pedwerydd paramedr ($mail_tag) fod yn achos o’r dosbarth WPCF7_MailTag.

en: The number format is invalid.
cy_GB: Mae fformat y rhif yn annilys.

en: The number is larger than the maximum allowed.
cy_GB: Mae’r rhif yn fwy na’r hyn a ganiateir.

en: The number is smaller than the minimum allowed.
cy_GB: Mae’r rhif yn llai na’r hyn a ganiateir.

en: The requested contact form was not found.
cy_GB: Heb ganfod y ffurflen gysylltu.

en: The telephone number is invalid.
cy_GB: Mae’r rhif ffôn yn annilys.

en: The total size of attachment files is too large.
cy_GB: Mae cyfanswm maint y ffeiliau atodiadau yn rhy fawr.

en: There are also special mail-tags that have specific names, but don&#8217;t have corresponding form-tags. They are used to represent meta information of form submissions like the submitter&#8217;s IP address or the URL of the page.
cy_GB: Mae yna hefyd dagiau-post arbennig sydd ag enwau penodol, ond ddim tagiau-ffurflen cyfatebol. Maen nhw'n cael eu defnyddio i gynrychioli gwybodaeth am gyflwyniad y ffurflen, fel cyfeiriad IP yr anfonwr neu URL y dudalen.

en: There are invalid mail header fields.
cy_GB: Mae yna penynnau e-bost annilys.

en: There are terms that the sender must accept
cy_GB: Mae amodau mae’n rhaid i’r anfonwr eu derbyn

en: There is a field that the sender must fill in
cy_GB: Mae yna faes y mae’n rhaid i’r anfonwr ei lenwi

en: There is a field with input that is longer than the maximum allowed length
cy_GB: Mae yna faes gyda gwerth sy’n hirach na’r hyn a ganiateir

en: There is a field with input that is shorter than the minimum allowed length
cy_GB: Mae yna faes gyda gwerth sy’n fyrrach na’r hyn a ganiateir

en: There is a possible empty field.
cy_GB: Mae’n bosib bod maes yn wag.

en: There was an error deleting the contact form.
cy_GB: Bu gwall wrth ddileu’r ffurflen gysylltu.

en: There was an error saving the contact form.
cy_GB: Bu gwall wrth gadw’r ffurflen gysylltu.

en: There was an error trying to send your message. Please try again later.
cy_GB: Bu gwall wrth geisio anfon eich neges. Rhowch gynnig arall arni rywbryd eto.

en: There was an error uploading the file.
cy_GB: Bu gwall wrth lwytho’r ffeil.

en: There was an unknown error uploading the file.
cy_GB: Bu gwall wrth lwytho’r ffeil.

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the necessary libraries (GD and FreeType) are not available on your server.
cy_GB: Mae’r ffurflen gysylltu hon yn defnyddio meysydd CAPTCHA, ond dyw’r llyfrgelloedd angenrheidiol (GD a FreeType) ddim ar gael ar eich gweinydd.

en: This contact form contains CAPTCHA fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
cy_GB: Mae’r ffurflen gysylltu hon yn defnyddio meysydd CAPTCHA, ond dyw’r ffolder dros dro ar gyfer y ffeiliau (%s) ddim yn bodoli neu does dim modd ysgrifennu iddo. Gallwch greu’r ffolder neu newid yr hawliau â llaw.

en: This contact form contains file uploading fields, but the temporary folder for the files (%s) does not exist or is not writable. You can create the folder or change its permission manually.
cy_GB: Mae’r ffurflen gysylltu hon yn cynnwys meysydd llwytho ffeiliau, ond dyw’r ffolder dros dro ar gyfer y ffeiliau (%s) ddim yn bodoli neu does dim modd ysgrifennu iddo. Gallwch greu’r ffolder neu newid yr hawliau â llaw.

en: This contact form is available only for logged in users.
cy_GB: Mae&#39;r ffurflen gyswllt hon ar gael yn unig ar gyfer defnyddwyr sydd wedi mewngofnodi.

en: This e-mail was sent from a contact form on %1$s (%2$s)
cy_GB: Anfonwyd yr e-bost hwn gan ffurflen gysylltu ar %1$s (%2$s)

en: This field requires author's URL
cy_GB: Mae’r maes angen URL yr awdur

en: This field requires author's email address
cy_GB: Mae’r maes angen cyfeiriad e-bost yr awdur

en: This field requires author's name
cy_GB: Mae’r maes angen enw’r awdur

en: This site is connected to the Constant Contact API.
cy_GB: Mae’r safle wedi ei chysylltu i API Constant Contact.

en: Title
cy_GB: Teitl

en: To
cy_GB: At

en: To attach the file uploaded through this field to mail, you need to insert the corresponding mail-tag (%s) into the File Attachments field on the Mail tab.
cy_GB: I atodi’r ffeil a lwythwyd drwy’r maes hwn i’r e-bost, rhaid i chi gynnwys y tag-post cyfatebol (%s) yn y maes Atodiadau ffeiliau dan y tab E-bost.

en: To use CAPTCHA, you first need to install and activate %s plugin.
cy_GB: I ddefnyddio CAPTCHA, rhaid i chi osod a bywiogi ategyn %s yn gyntaf.

en: To use CAPTCHA, you need %s plugin installed.
cy_GB: I ddefnyddio CAPTCHA, dylech osod ategyn %s.

en: To use the value input through this field in a mail field, you need to insert the corresponding mail-tag (%s) into the field on the Mail tab.
cy_GB: I ddefnyddio’r gwerth a fewnbynnwyd drwy’r maes hwn mewn e-bost, rhaid i chi gynnwys y tag-post cyfatebol (%s) mewn maes o dan y tab E-bost.

en: URL that the sender entered is invalid
cy_GB: Mae’r URL a nodwyd gan yr anfonwr yn annilys

en: Unavailable HTML elements are used in the form template.
cy_GB: Defnyddir elfennau HTML nad sydd ar gael yn nhempled y ffurflen.

en: Unavailable names (%names%) are used for form controls.
cy_GB: Defnyddir enwau nad sydd ar gael (% enwau %) ar gyfer meysydd ffurflen.

en: Untitled
cy_GB: Dim teitl

en: Uploaded file is not allowed for file type
cy_GB: Nid yw'r math yma o ffeil a lwythwyd yn cael ei ganiatáu r gyfer y math o ffeil

en: Uploaded file is too large
cy_GB: Mae’r ffeil llwythwyd i fyny’n rhy fawr

en: Uploading a file fails for PHP error
cy_GB: Methwyd llwytho ffeil oherwydd gwall PHP

en: Uploading a file fails for any reason
cy_GB: Methwyd llwytho’r ffeil am unrhyw reswm

en: Use HTML content type
cy_GB: Defnyddio math cynnwys HTML

en: Use Mail (2)
cy_GB: Defnyddio E-bost (2)

en: Use this text as the placeholder of the field
cy_GB: Defnyddio ar gyfer label mewnol y maes

en: User-Agent string is unnaturally short.
cy_GB: Mae’r llinyn User-Agent yn fyr iawn.

en: Validate %s contact form now | Validate %s contact forms now
cy_GB[0]: Dilysu %s ffurflen gysylltu nawr
cy_GB[1]: Dilysu %s ffurflen gysylltu nawr
cy_GB[2]: Dilysu %s ffurflen gysylltu nawr
cy_GB[3]: Dilysu %s ffurflen gysylltu nawr

en: Validate Configuration
cy_GB: Gwirio'r Ffurfweddiad

en: Validate Contact Form 7 Configuration
cy_GB: Dilysu Ffurfweddiad Contact Form 7

en: Validation errors occurred
cy_GB: Bu gwallau dilysu

en: While form-tags have a comparatively complex syntax, you don&#8217;t need to know the syntax to add form-tags because you can use the straightforward tag generator (<strong>Generate Tag</strong> button on this screen).
cy_GB: Er bod gan tagiau-ffurflen gystrawen gymharol gymhleth, does dim angen i chi wybod y gystrawen i ychwanegu tagiau-ffurflen oherwydd gallwch ddefnyddio generadur tag syml (y botwm <strong>Creu Tag</strong> ar y sgrin hon).

en: Wrap each item with label element
cy_GB: Amlapio pob eitem gyda thag label

en: You are about to delete this contact form.
      'Cancel' to stop, 'OK' to delete.
cy_GB: Rydych ar fin dileu'r ffurflen gysylltu.
      'Diddymu' i beidio, 'Iawn' i ddileu.

en: You are not allowed to access contact forms.
cy_GB: Chewch chi ddim cael mynediad at ffurflenni cysylltu.

en: You are not allowed to access the requested contact form.
cy_GB: Chewch chi ddim cael mynediad at y ffurflen gysylltu yna.

en: You are not allowed to create a contact form.
cy_GB: Chewch chi ddim creu ffurflen gysylltu.

en: You are not allowed to delete this item.
cy_GB: Chewch chi ddim dileu’r eitem hon.

en: You are not allowed to edit this contact form.
cy_GB: Chewch chi ddim olygu’r ffurflen hon.

en: You are not allowed to edit this item.
cy_GB: Chewch chi ddim golygu’r eitem hon.

en: You are not allowed to upload files of this type.
cy_GB: Chewch chi ddim llwytho ffeiliau o’r math hwn.

en: You are not allowed to validate configuration.
cy_GB: Chewch chi ddim gwirio’r ffurfweddiad.

en: You can add customization code snippets here. For details, see %s.
cy_GB: Gallwch ychwanegu bytiau cod yma. Am fanylion, gweler %s.

en: You can also use this old-style shortcode:
cy_GB: Gallwch ddefnyddio hen ffurf y cod byr hefyd:

en: You can edit messages used in various situations here. For details, see %s.
cy_GB: Gallwch olygu negeseuon a ddefnyddir mewn gwahanol sefyllfaoedd yma. Am fanylion, gweler %s.

en: You can edit the form template here. For details, see %s.
cy_GB: Gallwch olygu templed y ffurflen yma. Am fanylion, gweler %s.

en: You can edit the mail template here. For details, see %s.
cy_GB: Gallwch olygu&#39;r templed post yma. Am fanylion, gweler %s.

en: You may need to first sign up for an account with the service that you plan to use. When you do so, you would need to authorize Contact Form 7 to access the service with your account.
cy_GB: Efallai bydd angen i chi greu cyfrif gyda’r gwasanaeth yr hoffech chi ei ddefnyddio. Pan wnewch chi hynny, bydd angen i chi ganiatáu mynediad i Contact Form 7 i’r cyfrif.

en: You must accept the terms and conditions before sending your message.
cy_GB: Rhaid i chi dderbyn y telerau ac amodau cyn anfon eich neges.

en: Your donation will help encourage and support the plugin&#8217;s continued development and better user support.
cy_GB: Bydd eich rhodd yn helpu i annog a chefnogi datblygiad parhaus y ategyn a chymorth gwell defnyddiwr.

en: Your email
cy_GB: Eich e-bost

en: Your entered code is incorrect.
cy_GB: Mae’r cod yna yn anghywir.

en: Your message
cy_GB: Eich neges

en: Your name
cy_GB: Eich enw

en: acceptance
cy_GB: derbyn amod

en: checkboxes
cy_GB: blychau ticio

en: date
cy_GB: dyddiad

en: disallowed list
cy_GB: rhestr heb eu caniatáu

en: docs
cy_GB: dogfennaeth

en: drop-down menu
cy_GB: cwymplen

en: email
cy_GB: e-bost

en: file
cy_GB: ffeil

[ctx: mail subject]
en: %1$s "%2$s"
cy_GB: %1$s “%2$s”

en: making a donation
cy_GB: gwneud rhodd

en: number
cy_GB: rhif

en: quiz
cy_GB: cwis

en: radio buttons
cy_GB: botymau radio

en: reCAPTCHA is active on this site.
cy_GB: Mae reCAPTCHA yn weithredol ar y safle hon.

en: reCAPTCHA protects you against spam and other types of automated abuse. With Contact Form 7&#8217;s reCAPTCHA integration module, you can block abusive form submissions by spam bots. For details, see %s.
cy_GB: Mae reCAPTCHA yn eich diogelu rhag sbam a chamddefnydd wedi ei awtomeiddio. Defnyddiwch fodiwl reCAPTCHA ar gyfer Contact Form 7 i atal negeseuon rwtsh ac ymosodiadau botiau sbam. Am fanylion, gweler %s.

en: reCAPTCHA response token is empty.
cy_GB: Roedd tocyn ymateb y reCAPTCHA yn wag.

en: reCAPTCHA score (%1$.2f) is lower than the threshold (%2$.2f).
cy_GB: Mae’r sgôr reCAPTCHA (%1$.2f) yn is na’r trothwy (%2$.2f).

en: submit
cy_GB: cyflwyno

en: tel
cy_GB: ffôn

en: text
cy_GB: testun

en: text area
cy_GB: ardal testun
