Themes - Twenty Twenty-Two - en to cy_GB translation catalogue (176 entries)

note: Description of the theme
en: Built on a solidly designed foundation, Twenty Twenty-Two embraces the idea that everyone deserves a truly unique website. The theme’s subtle styles are inspired by the diversity and versatility of birds: its typography is lightweight yet strong, its color palette is drawn from nature, and its layout elements sit gently on the page. The true richness of Twenty Twenty-Two lies in its opportunity for customization. The theme is built to take advantage of the Site Editor features introduced in WordPress 5.9, which means that colors, typography, and the layout of every single page on your site can be customized to suit your vision. It also includes dozens of block patterns, opening the door to a wide range of professionally designed layouts in just a few clicks. Whether you’re building a single-page website, a blog, a business website, or a portfolio, Twenty Twenty-Two will help you create a site that is uniquely yours.
cy_GB: Wedi'i adeiladu ar sylfaen a ddyluniwyd yn gadarn, mae Twenty Twenty Two yn cofleidio'r syniad bod pawb yn haeddu gwefan wirioneddol unigryw. Mae arddulliau cynnil y thema wedi'u hysbrydoli gan amrywiaeth ac amlbwrpasedd adar: mae ei theipograffeg yn ysgafn ond eto'n gryf, mae ei balet lliw wedi'i dynnu o natur, ac mae ei elfennau cynllun yn eistedd yn ysgafn ar y dudalen. Mae gwir gyfoeth Twenty Twenty Two yn gorwedd yn y cyfle i'w gyfaddasu. Mae'r thema wedi'i hadeiladu i fanteisio ar y nodweddion Golygu Gwefan Llawn a gyflwynwyd yn WordPress 5.9, sy'n golygu bod modd addasu lliwiau, teipograffeg a chynllun pob tudalen ar eich gwefan i weddu i'ch gweledigaeth. Mae hefyd yn cynnwys dwsinau o batrymau bloc, gan agor y drws i ystod eang o gynlluniau a ddyluniwyd yn broffesiynol drwy ychydig gliciau yn unig. P'un a ydych chi'n adeiladu gwefan un dudalen, blog, gwefan fusnes, neu bortffolio, bydd Twenty Twenty Two yn eich helpu i greu gwefan sy'n unigryw i chi.

[ctx: Duotone name]
en: Default filter
cy_GB: Hidl rhagosodedig

[ctx: Style variation name]
en: Swiss
cy_GB: Swisaidd

[ctx: Style variation name]
en: Pink
cy_GB: Pinc

[ctx: Style variation name]
en: Blue
cy_GB: Glas

en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: label]
en: Search
cy_GB: Chwilio

[ctx: Template part name]
en: Footer
cy_GB: Troedyn

[ctx: Template part name]
en: Header (Dark, small)
cy_GB: Pennyn (Tywyll, bach)

[ctx: Template part name]
en: Header (Dark, large)
cy_GB: Pennyn (Tywyll, mawr)

[ctx: Template part name]
en: Header
cy_GB: Pennyn

[ctx: Custom template name]
en: Page (No Separators)
cy_GB: Tudalen (Dim Gwahanwyr)

[ctx: Custom template name]
en: Single Post (No Separators)
cy_GB: Cofnod Unigol (Dim Gwahanwyr)

[ctx: Custom template name]
en: Page (Large Header)
cy_GB: Tudalen (Pennyn Mawr)

[ctx: Custom template name]
en: Blank
cy_GB: Gwag

[ctx: Duotone name]
en: Primary and tertiary
cy_GB: Sylfaenol a thertaidd

[ctx: Duotone name]
en: Primary and secondary
cy_GB: Sylfaenol ac eilaidd

[ctx: Duotone name]
en: Primary and background
cy_GB: Sylfaenol a chefndir

[ctx: Duotone name]
en: Foreground and tertiary
cy_GB: Blaendir a thertaidd

[ctx: Duotone name]
en: Foreground and secondary
cy_GB: Blaendir ac eilaidd

[ctx: Duotone name]
en: Foreground and background
cy_GB: Blaendir a chefndir

[ctx: Gradient name]
en: Diagonal background to tertiary
cy_GB: Cefndir croeslin i thertaidd

[ctx: Gradient name]
en: Diagonal tertiary to background
cy_GB: Tertaidd lletraws i'r cefndir

[ctx: Gradient name]
en: Diagonal background to secondary
cy_GB: Cefndir lletraws i eilaidd

[ctx: Gradient name]
en: Diagonal secondary to background
cy_GB: Eilaidd lletraws i gefndir

[ctx: Gradient name]
en: Diagonal primary to foreground
cy_GB: Sylfaenol lletraws i flaendir

[ctx: Gradient name]
en: Vertical tertiary to background
cy_GB: Tertaidd fertigol i gefndir

[ctx: Gradient name]
en: Vertical secondary to background
cy_GB: Eilaidd fertigol i gefndir

[ctx: Gradient name]
en: Vertical secondary to tertiary
cy_GB: Eilaidd fertigol i drydyddol

[ctx: Color name]
en: Tertiary
cy_GB: Tertaidd

[ctx: Color name]
en: Secondary
cy_GB: Eilaidd

[ctx: Color name]
en: Primary
cy_GB: Sylfaenol

[ctx: Color name]
en: Background
cy_GB: Cefndir

[ctx: Color name]
en: Foreground
cy_GB: Blaendir

[ctx: Font family name]
en: Source Serif Pro
cy_GB: Ffynhonnell Serif Pro

[ctx: Font family name]
en: System Font
cy_GB: Ffont System

en: Text-based grid of posts
cy_GB: Grid testun-seiliedig o gofnodion

en: Simple blog posts
cy_GB: Cofnodion blogiau syml

en: Large post titles
cy_GB: Teitlau cofnodion mawr

en: Irregular grid of posts
cy_GB: Grid afreolaidd o gofnodion

en: Grid of image posts
cy_GB: Grid o gofnodion delweddau

en: Grid of posts
cy_GB: Grid o gofnodion

en: Default posts
cy_GB: Cofnodion rhagosodedig

en: Location
cy_GB: Lleoliad

en: February, 12 2021
cy_GB: Chwefror, 12 2021

en: Date
cy_GB: Dyddiad

en: <em>Flutter</em>, a collection of bird-related ephemera
cy_GB: <em>Flutter</em>, casgliad o effemera yn ymwneud ag adar

en: Poster with right sidebar
cy_GB: Poster gyda bar ochr dde

en: Grid of posts with left sidebar
cy_GB: Grid o gofnodion gyda bar ochr chwith

en: Blog posts with left sidebar
cy_GB: Cofnodion blog gyda bar ochr chwith

en: Tags
cy_GB: Tagiau

en: Blog posts with right sidebar
cy_GB: Cofnodion blog gyda bar ochr dde

en: POSTS
cy_GB: COFNODION

en: WELCOME
cy_GB: CROESO

en: <em>Goldfinch </em><br><em>&amp; Sparrow</em>
cy_GB: <em>Nico</em><br><em>&amp; Adar y to</em>

en: Page layout with two columns
cy_GB: Cynllun tudalen gyda dwy golofn

en: Oh hello. My name’s Angelo, and you’ve found your way to my blog. I write about a range of topics, but lately I’ve been sharing my hopes for next year.
cy_GB: O helo. Fy enw i yw Angelo, ac rydych chi wedi dod o hyd i fy mlog. Rwy’n ysgrifennu am ystod o bynciau, ond yn ddiweddar rwyf wedi bod yn rhannu fy ngobeithion ar gyfer y flwyddyn nesaf.

en: An illustration of a bird in flight
cy_GB: Darlun o aderyn yn hedfan

en: Screening
cy_GB: Sgrinio

en: Page layout with image, text and video
cy_GB: Cynllun tudalen gyda delwedd, testun a fideo

en: Oh hello. My name’s Angelo, and I operate this blog. I was born in Portland, but I currently live in upstate New York. You may recognize me from publications with names like <a href="#">Eagle Beagle</a> and <a href="#">Mourning Dive</a>. I write for a living.<br><br>I usually use this blog to catalog extensive lists of birds and other things that I find interesting. If you find an error with one of my lists, please keep it to yourself.<br><br>If that’s not your cup of tea, <a href="#">I definitely recommend this tea</a>. It’s my favorite.
cy_GB: O helo. Fy enw i yw Angelo, ac rwy'n rhedeg y blog hwn. Cefais fy ngeni yn Portland, ond ar hyn o bryd rwy'n byw yng ngogledd talaith Efrog Newydd. Efallai y byddwch yn fy adnabod o gyhoeddiadau ag enwau fel <a href="#">Eagle Beagle</a> a <a href="#">Mourning Dive</a> . Rwy'n ysgrifennu am fywoliaeth.<br><br> Fel arfer byddaf yn defnyddio'r blog hwn i gatalogio rhestrau helaeth o adar a phethau eraill sy'n ddiddorol i mi. Os byddwch chi'n dod o hyd i gamgymeriad gydag un o'm rhestrau, cadwch ef i chi'ch hun.<br><br> Os nad dyna'ch paned o de, <a href="#">rwy'n bendant yn argymell y te hwn</a>. Hwn yw fy ffefryn.

en: <em>Watching Birds </em><br><em>in the Garden</em>
cy_GB: <em>Gwylio Adar</em><br><em>yn yr Ardd</em>

en: Page layout with image and text
cy_GB: Cynllun tudalen gyda delwedd a thestun

en: Oh hello. My name’s Edvard, and you’ve found your way to my website. I’m an avid bird watcher, and I also broadcast my own radio show every Tuesday evening at 11PM EDT. Listen in sometime!
cy_GB: O helo. Fy enw i yw Edvard, ac rydych chi wedi dod o hyd i'm gwefan. Rwy’n wyliwr adar brwd, ac rwyf hefyd yn darlledu fy sioe radio fy hun bob nos Fawrth am 11PM EDT. Cofiwch wrando rhywbryd!

en: About page on solid color background
cy_GB: Tudalen wybodaeth ar gefndir lliw solet

en: Oh hello. My name’s Jesús, and you’ve found your way to my website. I’m an avid bird watcher, and I also broadcast my own radio show on Tuesday evenings at 11PM EDT.
cy_GB: O helo. Fy enw i yw Jesús, ac rydych chi wedi dod o hyd i'm gwefan. Rwy’n wyliwr adar brwd, ac rwyf hefyd yn darlledu fy sioe radio fy hun ar nosweithiau Mawrth am 11PM EDT.

en: Simple dark about page
cy_GB: Tudalen wybodaeth tywyll, syml

en: Oh hello. My name’s Emery, and you’ve found your way to my website. I’m an avid bird watcher, and I also broadcast my own radio show on Tuesday evenings at 11PM EDT.
cy_GB: O helo. Fy enw i yw Emery, ac rydych chi wedi dod i'm gwefan. Rwy’n wyliwr adar brwd, ac rwyf hefyd yn darlledu fy sioe radio fy hun ar nosweithiau Mawrth am 11PM EDT.

en: An image of a bird flying
cy_GB: Delwedd o aderyn yn hedfan

en: About page with media on the right
cy_GB: Tudalen wybodaeth gyda chyfryngau ar y dde

en: Oh hello. My name’s Doug, and you’ve found your way to my website. I’m an avid bird watcher, and I also broadcast my own radio show on Tuesday evenings at 11PM EDT.
cy_GB: O helo. Fy enw i yw Doug, ac rydych chi wedi dod i'm gwefan. Rwy’n wyliwr adar brwd, ac rwyf hefyd yn darlledu fy sioe radio fy hun ar nosweithiau Mawrth am 11PM EDT.

en: Image of a bird on a branch
cy_GB: Delwedd o aderyn ar gangen

en: About page with media on the left
cy_GB: Tudalen wybodaeth gyda chyfryngau ar y chwith

en: A podcast about birds
cy_GB: Podlediad am adar

en: About page links
cy_GB: Dolenni tudalen wybodaeth

en: About the hosts
cy_GB: Am y gwesteion

en: Support the show
cy_GB: Cefnogwch y sioe

en: Listen on Spotify
cy_GB: Gwrandewch ar Spotify

en: Listen on iTunes Podcasts
cy_GB: Gwrandewch ar Podlediadau iTunes

en: Watch our videos
cy_GB: Gwyliwch ein fideos

en: A trouble of hummingbirds
cy_GB: Helynt sïednod

en: Logo featuring a flying bird
cy_GB: Logo yn dangos aderyn yn hedfan

en: About page links (dark)
cy_GB: Dolenni tudalen wybodaeth (tywyll)

en: About page with large image and buttons
cy_GB: Tudalen wybodaeth gyda delwedd fawr a botymau

en: Join my mailing list
cy_GB: Ymunwch â fy rhestr bostio

en: Learn about my process
cy_GB: Dysgwch am fy mhrosesau

en: Read about me
cy_GB: Darllenwch amdanaf i

en: Take a class
cy_GB: Ymunwch â dosbarth

en: Support my studio
cy_GB: Cefnogwch fy stiwdio

en: Purchase my work
cy_GB: Prynwch fy ngwaith

en: Heading and bird image
cy_GB: Pennyn a delwedd adar

en: This page could not be found. Maybe try a search?
cy_GB: Nid oedd modd dod o hyd i'r dudalen hon. Efallai ceisio chwilio?

en: 404 content
cy_GB: cynnwys 404

en: Header with tagline
cy_GB: Pennyn gyda llinell tag

en: Title, navigation, and social links header
cy_GB: Teitl, llywio, a phennawd dolenni cymdeithasol

en: Title and button header
cy_GB: Teitl a phennawd botwm

en: Text-only header with tagline and background
cy_GB: Pennyn testun yn unig gyda llinell tag a chefndir

en: Text-only header with background
cy_GB: Pennyn testun yn unig gyda chefndir

en: Logo and navigation header
cy_GB: Logo a phennyn llywio

en: Small header with dark background
cy_GB: Pennyn bach gyda chefndir tywyll

en: Logo, navigation, and social links header with background
cy_GB: Pennyn logo, llywio, a chysylltiadau cymdeithasol gyda chefndir

en: Logo, navigation, and offset tagline Header
cy_GB: Pennyn logo, llywio, a llinell tag atred

en: Logo and navigation header with background
cy_GB: Logo a phennyn llywio gyda chefndir

en: <em>The Hatchery</em>: a blog about my adventures in bird watching
cy_GB: <em>The Hatchery</em>: blog am fy anturiaethau ym myd gwylio adar

en: Large header with dark background
cy_GB: Pennyn mawr gyda chefndir tywyll

en: Illustration of a flying bird
cy_GB: Darlun o aderyn yn hedfan

en: Header with image background
cy_GB: Pennyn gyda chefndir delwedd

en: Header with image background and overlay
cy_GB: Pennyn gyda chefndir delwedd a throshaen

en: Default header
cy_GB: Pennyn rhagosodedig

en: Centered header with navigation, social links, and background
cy_GB: Pennyn wedi'i ganoli gyda llywio, dolenni cymdeithasol, a chefndir

en: Header with centered logo
cy_GB: Pennyn gyda logo wedi'i ganoli

en: Header with centered logo and background
cy_GB: Pennyn gyda logo wedi'i ganoli a chefndir

en: Learn More
cy_GB: Dysgu Rhagor

en: Welcome to<br>the Aviary
cy_GB: Croeso i'r<br>Aviary

en: Wide image with introduction and buttons
cy_GB: Delwedd lydan gyda chyflwyniad a botymau

en: A film about hobbyist bird watchers, a catalog of different birds, paired with the noises they make. Each bird is listed by their scientific name so things seem more official.
cy_GB: Ffilm am wylwyr adar amatur, catalog o adar gwahanol, ynghyd â'r synau maen nhw'n eu gwneud. Mae pob aderyn wedi'i restru yn ôl ei enw gwyddonol felly mae pethau'n ymddangos yn fwy swyddogol.

en: Extended Trailer
cy_GB: Trelar Estynedig

en: Video trailer
cy_GB: Trelar fideo

en: Featuring
cy_GB: Yn cynnwys

en: <em>Warble</em>, a film about <br>hobbyist bird watchers.
cy_GB: <em>Warble</em>, ffilm am<br> wylwyr adar amatur.

en: Video with header and details
cy_GB: Fideo gyda phennyn a manylion

en: Buy Tickets
cy_GB: Prynwch Docynnau

en: May 14th, 2022 @ 7:00PM<br>The Vintagé Theater,<br>245 Arden Rd.<br>Gardenville, NH
cy_GB: Mai 14, 2022 @ 7:00PM<br>The Vintagé Theater,<br>245 Arden Rd.<br>Gardenville, NH

en: SCREENING
cy_GB: SGRINIO

en: Illustration of a bird flying.
cy_GB: Darlun o aderyn yn hedfan.

en: Illustration of a bird sitting on a branch.
cy_GB: Darlun o aderyn yn eistedd ar gangen.

en: Two images with text
cy_GB: Dau ddelwedd gyda thestun

en: Join our mailing list
cy_GB: Ymunwch â'n rhestr bostio

en: Watch birds<br>from your inbox
cy_GB: Gwyliwch adar<br> o'ch blwch derbyn

en: Subscribe callout
cy_GB: Hysbysiad tanysgrifio

en: Play a leading role for our community by joining at the Falcon level. This level earns you a seat on our board, where you can help plan future birdwatching expeditions.
cy_GB: Chwaraewch ran flaenllaw yn ein cymuned trwy ymuno ar lefel Falcon. Mae'r lefel hon yn ennill sedd i chi ar ein bwrdd, lle gallwch chi helpu i gynllunio teithiau gwylio adar yn y dyfodol.

en: Join at the Sparrow level and become a member of our flock! You’ll receive our newsletter, plus a bird pin that you can wear with pride when you’re out in nature.
cy_GB: Ymunwch ar lefel Sparrow a dewch yn aelod o'n praidd! Byddwch yn derbyn ein cylchlythyr, ynghyd â phin adar y gallwch ei wisgo gyda balchder pan fyddwch allan ym myd natur.

en: Help support our growing community by joining at the Pigeon level. Your support will help pay our writers, and you’ll get access to our exclusive newsletter.
cy_GB: Helpwch i gefnogi ein cymuned gynyddol trwy ymuno ar lefel Pigeon. Bydd eich cefnogaeth yn helpu i dalu ein hysgrifenwyr, a byddwch yn cael mynediad at ein cylchlythyr unigryw.

en: Pricing table
cy_GB: Tabl prisio

en: May 20th, 2022, 6 PM
cy_GB: Mai 20, 2022, 6 PM

en: May 18th, 2022, 7 PM
cy_GB: Mai 18, 2022, 7 PM

en: May 16th, 2022, 6 PM
cy_GB: Mai 16, 2022, 6pm

en: May 14th, 2022, 6 PM
cy_GB: Mai 14, 2022, 6pm

en: Speaker Series
cy_GB: Cyfres Siaradwyr

en: List of events
cy_GB: Rhestr o ddigwyddiadau

en: Illustration of a flying bird.
cy_GB: Darlun o aderyn yn hedfan

en: Painting of ducks in the water.
cy_GB: Paentiad o hwyaid yn y dŵr.

en: Layered images with duotone
cy_GB: Delweddau haenog gyda deuliw

en: Read more
cy_GB: Darllen rhagor

en: An icon representing binoculars.
cy_GB: Eicon yn cynrychioli ysbienddrych.

en: Large list of names
cy_GB: Rhestr fawr o enwau

en: A beautiful bird featuring a surprising set of color feathers.
cy_GB: Aderyn hardd gyda set syfrdanol o blu lliw.

en: Hummingbird
cy_GB: Sïedn

en: Hummingbird illustration
cy_GB: Darlun o Sïedn

en: Image with caption
cy_GB: Delwedd gyda chapsiwn

en: Featured posts
cy_GB: Cofnodion nodwedd

en: Divider with image and color (light)
cy_GB: Rhannwr gyda delwedd a lliw (golau)

en: Divider with image and color (dark)
cy_GB: Rhannwr gyda delwedd a lliw (tywyll)

en: Footer with title, tagline, and social links on a dark background
cy_GB: Troedyn gyda theitl, llinell tag, a dolenni cymdeithasol ar gefndir tywyll

en: Footer with social links and copyright
cy_GB: Troedyn gyda dolenni cymdeithasol a hawlfraint

en: Footer with query, title, and citation
cy_GB: Troedyn gydag ymholiad, teitl, a dyfyniad

en: Footer with query, featured images, title, and citation
cy_GB: Troedyn gydag ymholiad, delweddau nodwedd, teitl, a dyfyniad

en: Footer with navigation and citation
cy_GB: Troedyn gyda llywio a dyfyniad

en: © Site Title
cy_GB: © Teitl y Wefan

en: Footer with navigation and copyright
cy_GB: Troedyn gyda llywio a hawlfraint

en: Footer with logo and citation
cy_GB: Troedyn gyda logo a dyfyniad

en: Default footer
cy_GB: Troedyn rhagosodedig

en: Dark footer with title and citation
cy_GB: Troedyn tywyll gyda theitl a dyfyniad

note: Translators: WordPress link.
en: Proudly powered by %s
cy_GB: Grymuso balch gan %s

en: Categories
cy_GB: Categorïau

en: Latest posts
cy_GB: Cofnodion diweddaraf

en: Blog footer
cy_GB: Troedyn blog

en: We are a rogue collective of bird watchers. We’ve been known to sneak through fences, climb perimeter walls, and generally trespass in order to observe the rarest of birds.
cy_GB: Rydym yn griw anturus o wylwyr adar. Rydym wedi bod yn sleifio trwy ffensys, dringo waliau perimedr, ac yn gyffredinol tresmasu er mwyn gwylio'r adar prinnaf.

en: About us
cy_GB: Amdanom ni

en: Footer with text, title, and logo
cy_GB: Troedyn gyda thestun, teitl a logo

en: Pages
cy_GB: Tudalennau

en: Query
cy_GB: Ymholiad

en: Headers
cy_GB: Penynnau

en: Footers
cy_GB: Troedynnau

en: Featured
cy_GB: Nodwedd

note: Author of the theme
en: the WordPress team
cy_GB: Tîm WordPress
